UTANGULIZI

USCF CCT TAKWIMU ni umoja wa wanafunzi wa
Kikristo wa Chuo cha Takwimu chini ya CCT na
Chaplaincy ya UDSM. Kwa kutii agizo la Yesu Kristo,
tulifanya huduma ya uinjilisti katika Halmashauri
ya Nanyamba, Mtwara, mwezi Februari 2025,
tukiwa na lengo la kuwahudumia kiroho na kijamii.

HUDUMA YA UINJILISTI
WA NYUMBA KWA
NYUMBA

Tulifanya uinijilisti kwa siku nne, tukihubiri Inijili
na kusambaza vipeperushi vya mafundisho
ya Neno la Mungu. Jumla ya watu 194
walifikiwa, na 97 walimpokea Kristo.

SHUKRANI
NA HITIMISHO

Tunamshukuru Mungu kwa kutuwezesha
kufanikisha huduma hii na kwa wote waliotuunga
mkono kwa hali na mali. Tunathamini msaada
wa waumini, wachungaji, na makanisa yote
yaliyotushika mkono katika maombi na sapoti.
Mungu aendelee kubariki huduma hii! AMEN.
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USCF CCT TAKWIMU
WE SERVE THE LIVING GOD

USCF CCT TAKWIMU

NANYAMBA
MISSION
OUTREACH

"Enendeni ulimwenguni mwote,
mkaihubiri Injili kwa kila kiumbe.”
(Marko 16:15)



SIKUMAALUMU
YA MFUNGO NA
MAOMBI

ljumaa ilitengwa kwa maombi maalum kwa
Nanyamba, Mtwara, taifa, na wote waliounga
mkono huduma hii.

MKUTANO WA INJILI UINJILISTIKWA
NA SEMINA YA NENO LA NJIA YA SINEMA
MUNGU (CRUSADE)

Filamu za Kikristo  zilioneshwa  kila jioni,

Kwa siku saba, mikutano ilifanyika kila jioni, zikihamasisha watu kuelewa na kuimarisha imani

ikiaimbatana na mahubiri, nyimbo, na maombi.

Watu 117 walimpokea Kristo, wagonjwa 47 e
waliombewa, na 31 walipokea uponyaii.
HUDUMA ZA JAMII
HUDUMA YA KUTOA NA KAZI ZA MIKONO
ELIMU MASHULENI HUDUMA YA R Y . . :
MATENDO YA HURUMA Washiriki walijihusisha na usafi, mapishi, na kazi za

. . . - mikono, wakionesha mshikamano wa Kikristo.
Tuliwahamasisha wanafunzi juu ya maadili na

elimu, huku washirika wetu wakifundisha masomo
kwa wanafunzi kutokana na upungufu wa walimu.
Jumla ya wanafunzi 1,534 walihudumiwa.
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<Hospitali: Tulifariji na kuwaombea wagonjwa 19
katika Kituo cha Afya Mt. Hildegard Nanyamba.
«Shule: Tulitoa vifaa kwa wanafunzi wenye uhitaji,
wakinufaika wanafunzi 1,534.




